![📅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7e/1/16/1f4c5.png)
เมื่อวันที่ 27 มีนาคม 2567 นายจุลพงษ์ ทวีศรี อธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม มอบหมายให้ นายพรยศ กลั่นกรอง รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรม เรื่อง พัฒนาสุขภาพจิต พิชิตความสุข (Positive Mindset for Happiness) พร้อมด้วย นายสุนทร แก้วสว่าง รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม ให้เกียรติเข้าร่วมในพิธีเปิดโครงการ โดยมีนางจุฬารัตน์ มณีเสถียรรัตนา ผู้อำนวยการศูนย์บริหารและพัฒนาทรัพยากรบุคคล เป็นผู้กล่าวรายงาน และได้รับเกียรติจาก อาจารย์วิระมน มาสุข ผู้เชี่ยวชาญด้านจิตวิทยาประยุกต์ เป็นวิทยากร พร้อมผู้บริหารและเจ้าหน้าที่กรมโรงงานอุตสาหกรรม เข้าร่วมอบรม ณ ห้องประชุม 509 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
.