วันพุธที่ 17 พฤศจิกายน 2564 เวลา 13.00 น. นายวันชัย พนมชัย อธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม ให้การต้อนรับนายสมชาย หวังวัฒนาพาณิช ประธานสถาบันน้ำและสิ่งแวดล้อมเพื่อความยั่งยืน และคณะผู้บริหารจากสภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย เพื่อร่วมหารือ ร่าง ประกาศกระทรวงอุตสาหกรรม เรื่อง กำหนดให้โรงงานติดตั้งเครื่องมือหรือเครื่องอุปกรณ์พิเศษ เพื่อรายงานมลพิษอากาศจากปล่องโรงงาน พ.ศ. … โดยมีนายสหวัฒน์ โสภา รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม และผู้บริหารเข้าร่วม ณ ห้องประชุม 503 ชั้น 5 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายวันชัย พนมชัย อธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม ให้การต้อนรับนายสมชาย หวังวัฒนาพาณิช ประธานสถาบันน้ำและสิ่งแวดล้อมเพื่อความยั่งยืน และคณะผู้บริหารจากสภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2021/11/DSC_4934-800x533-1.jpg)