วันศุกร์ที่ 29 ตุลาคม 2564 เวลา 14.00 น. นายวีระกิตติ์ รันทกิจธนวัชร์ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานการประชุมคณะทำงานศึกษาแนวทางแก้ไขปัญหาและปรับปรุงกระบวนงานที่เกี่ยวข้องกับโรงงาน ที่มีความเสี่ยงจากอันตรายที่อาจเกิดจากการประกอบกิจการโรงงาน ครั้งที่ 4/2564 โดยมีผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาการดำเนินการตามข้อเสนอแนะของผู้ตรวจการแผ่นดิน ณ ห้องประชุมศูนย์พัฒนาเมืองอุตสาหกรรมเชิงนิเวศ ชั้นดาดฟ้า อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายวีระกิตติ์ รันทกิจธนวัชร์ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานการประชุมคณะทำงานศึกษาแนวทางก็ไขปัญหาและปรับปรุงกระบวนงานที่เกี่ยวข้องกับโรงงาน ที่มีความเสี่ยงจากอันตรายที่อาจเกิดจากการประกอบกิจการโรงงาน ครั้งที่ 4/2564](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2021/10/DSC_3839-800x533-1.jpg)