วันอังคารที่ 3 พฤษภาคม 2565 เวลา 14.00 น. นายวันชัย พนมชัย อธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรมเข้าร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคลพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันฉัตรมงคล 4 พฤษภาคม 2565 โดยมีนายสุริยะ จึงรุ่งเรืองกิจ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงอุตสาหกรรม เป็นประธานประกอบพิธีเปิดกรวยกระทงดอกไม้ถวายราชสักการะ และกล่าวคำกราบบังคมทูลถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว พร้อมด้วยนายกอบชัย สังสิทธิสวัสดิ์ ปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม ตลอดจนคณะผู้บริหารระดับสูงของกระทรวงอุตสาหกรรม ร่วมถวายพระพร ณ ห้องโถง ชั้น 1 อาคารสำนักงานปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายวันชัย พนมชัย อธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรมเข้าร่วมพิธีถวายพระพรชัยมงคลพระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันฉัตรมงคล 4 พฤษภาคม 2565](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2022/05/DSC_5647-800x532-1.jpg)