วันอังคารที่ 26 เมษายน 2565 เวลา 09.30 น. นายศุภกิจ บุญศิริ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรมเป็นประธานการประชุมคณะทำงานพิจารณาคัดเลือกอุตสาหกรรมดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2565 ประเภทการบริหารความปลอดภัย ครั้งที่ 1/2565 ผ่านสื่อระบบอิเล็กทรอนิกส์ โดยมีนายปณตสรรค์ สูจยานนท์ ผู้อำนวยการกองส่งเสริมเทคโนโลยีความปลอดภัยโรงงาน พร้อมด้วย ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาแนวทางการดำเนินการตามแผนการดำเนินการพิจารณาคัดเลือกอุตสาหกรรมดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2565 และการคัดเลือกและจัดกลุ่มโรงานสำหรับตรวจประเมินอุตสาหกรรมดีเด่นประจำปี พ.ศ. 2565 ประเภทการบริหารความปลอดภัย ณ ห้องประชุม 505 ชั้น 5 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายศุภกิจ บุญศิริ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรมเป็นประธานการประชุมคณะทำงานพิจารณาคัดเลือกอุตสาหกรรมดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2565 ประเภทการบริหารความปลอดภัย ครั้งที่ 1/2565 ผ่านสื่อระบบอิเล็กทรอนิกส์](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2022/04/DSC_0036-800x533-1.jpg)