วันอังคารที่ 28 ธันวาคม 2564 เวลา 08.00 น. นายธนกูล แสงสว่าง ผู้อำนวยการกลุ่มจดทะเบียนและนิติกรรมเครื่องจักร 1 สำนักงานทะเบียนเครื่องจักรกลาง นำข้าราชการกรมโรงงานอุตสาหกรรม วางพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช เพื่อเป็นการน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันปราบดาภิเษกสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราชพระมหากษัตริย์แห่งกรุงธนบุรี ณ พระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช วงเวียนใหญ่ กรุงเทพฯ
![You are currently viewing นายธนกูล แสงสว่าง ผู้อำนวยการกลุ่มจดทะเบียนและนิติกรรมเครื่องจักร 1 สำนักงานทะเบียนเครื่องจักรกลาง นำข้าราชการกรมโรงงานอุตสาหกรรม วางพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะสมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2021/12/DSC_3174-800x532-1.jpg)