วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม 2565 เวลา 13.30 น. นายศุภกิจ บุญศิริ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานการประชุมคณะทำงานกำกับดูแลการใช้สารโซเดียมไซยาไนด์และสารอื่นที่เกี่ยวข้องในภาคอุตสาหกรรม ครั้งที่ 2/2565 ผ่านสื่อระบบอิเล็กทรอนิกส์ โดยมีนางสาวรัตนา รักษ์ตระกูล ผู้อำนวยการกองบริหารจัดการวัตถุอันตราย พร้อมด้วย ผู้แทนจากหน่วยงาน และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาการออกใบอนุญาตนำเข้าสารโซเดียมไซยาไนด์ ณ ห้องประชุม 505 ชั้น 5 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายศุภกิจ บุญศิริ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานการประชุมคณะทำงานกำกับดูแลการใช้สารโซเดียมไซยาไนด์และสารอื่นที่เกี่ยวข้องในภาคอุตสาหกรรม ครั้งที่ 2/2565 ผ่านสื่อระบบอิเล็กทรอนิกส์](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2022/05/DSC_8224-800x533-1.jpg)