วันพฤหัสบดีที่ 17 มีนาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายพรยศ กลั่นกรอง รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานการประชุมโครงการฝึกอบรม เรื่อง “ผู้นำ ยุค New Normal” (ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์) โดยมีนางจุฬารัตน์ มณีเสถียรรัตนา เลขานุการกรม และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุมเพื่อให้ผู้เข้ารับการฝึกอบรม มีความรู้ ความเข้าใจเกี่ยวกับกระบวนการคิดและบทบาทที่สำคัญของการเป็นผู้นำในยุค New Normal มีวิสัยทัศน์พร้อมรับการเปลี่ยนแปลง และเกิดมุมมองใหม่ๆ ในการพัฒนาการทำงาน การบริหารทีมเพื่อปรับสู่การทำงานในยุค New Normal ณ ห้องประชุม 505 ชั้น 5 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม