วันศุกร์ที่ 3 ธันวาคม 2564 เวลา 13.30 น. นายศุภกิจ บุญศิริ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรมเป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมและรับรองอุตสาหกรรมสีเขียว ครั้งที่ 1/2565 ผ่านสื่อระบบอิเล็กทรอนิกส์ โดยมีนายอานันท์ ฟักสังข์ อุตสาหกรรมจังหวัดราชบุรี และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาการรับรองสถานประกอบการที่ขออุตสาหกรรมสีเขียวระดับที่ 4 จากใบรับรอง โรงงานอุตสาหกรรมเชิงนิเวศ (Eco Factory) และให้การรับรองสถานประกอบการที่ได้รับการตรวจประเมินอุตสาหกรรมสีเขียวระดับที่ 3 – 4 ณ ห้องประชุม 507 ชั้น 5 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายศุภกิจ บุญศิริ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรมเป็นประธานการประชุมคณะอนุกรรมการส่งเสริมและรับรองอุตสาหกรรมสีเขียว ครั้งที่ 1/2565 ผ่านสื่อระบบอิเล็กทรอนิกส์](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2021/12/DSC_6410-800x532-1.jpg)