วันศุกร์ที่ 29 ตุลาคม 2564 เวลา 10.00 น. นายสหวัฒน์ โสภา รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการอำนวยการด้านการบริหารจัดการทรัพยากรน้ำ ครั้งที่ 2/2564 ผ่านสื่อระบบอิเล็กทรอนิกส์ โดยมีพลเอกประวิตร วงษ์สุวรรณ รองนายกรัฐมนตรี เป็นประธาน พร้อมด้วยคณะอนุกรรมการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อพิจารณาการติดตามแนวทางเตรียมการและความพร้อมการรับมือฤดูฝนของพื้นที่ภาคใต้ และแผนการบริหารจัดการน้ำฤดูแล้ง ปี 2564/65 ณ ห้องประชุม 302 ชั้น 3 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายสหวัฒน์ โสภา รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการอำนวยการด้านการบริหารจัดการทรัพยากรน้ำ ครั้งที่ 2/2564 ผ่านสื่อระบบอิเล็กทรอนิกส์](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2021/10/DSC_3747-800x533-1.jpg)