วันอังคารที่ 12 ตุลาคม 2564 เวลา 09.30 น. นายวีระกิตติ์ รันทกิจธนวัชร์ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานการประชุมการเริ่มต้นดำเนิน “โครงการจัดทำกรอบการพัฒนาอุตสาหกรรมเชิงนิเวศของประเทศ” ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ โดยมี เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมเพื่อให้การดำเนินโครงการเป็นไปตามข้อกำหนดงานและแนวทางที่คณะทำงานด้านเทคนิคได้กำหนดไว้ พร้อมทั้งรับฟังข้อคิดเห็นเพิ่มเติมจากคณะทำงาน ณ ห้องประชุม 510 ชั้น 5 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายวีระกิตติ์ รันทกิจธนวัชร์ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม เป็นประธานการประชุมการเริ่มต้นดำเนิน “โครงการจัดทำกรอบการพัฒนาอุตสาหกรรมเชิงนิเวศของประเทศ” ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2021/10/DSC_3338-800x533-1.jpg)