วันจันทร์ที่ 20 กันยายน 2564 เวลา 09.00 น.นายวีระกิตติ์ รันทกิจธนวัชร์ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรมเข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการ (Workshop) เพื่อเสริมสร้างความรู้ทางวิซาการ ในการจัดทำข้อมูลตัวชี้วัดผลิตภัณฑ์มวลรวมสีเขียว (Green GDP) ภายใต้กิจกรรมการจัดทำตัวชี้วัดผลิตภัณฑ์มวลรวมสีเขียว (Green GDP) ภาคอุดสาหกรรม ประจำปีงบประมาณ 2564 ผ่านระบบสื่ออิเล็กทรอนิกส์ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 510 ชั้น 5 อาคารกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![You are currently viewing นายวีระกิตติ์ รันทกิจธนวัชร์ รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรมเข้าร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการ (Workshop) เพื่อเสริมสร้างความรู้ทางวิซาการ ในการจัดทำข้อมูลตัวชี้วัดผลิตภัณฑ์มวลรวมสีเขียว (Green GDP)](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2021/09/DSC_0527-800x533-1.jpg)