วันนี้ (9 มกราคม 2567) เวลา 09.30 น. นายจุลพงษ์ ทวีศรี อธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม พร้อมด้วย นายพรยศ กลั่นกรอง รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม และนายสุนทร แก้วสว่าง รองอธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม นำคณะผู้บริหารระดับสูงกรมโรงงานอุตสาหกรรม เข้าขอพรจาก ดร.ณัฐพล รังสิตพล ปลัดกระทรวงอุตสาหกรรมเนื่องในโอกาสวาระดิถีขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2567 ณ ห้องประชุม อก. 2 ชั้น 3 อาคารสำนักปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม
![](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2024/01/DSC_5767-1024x603.jpg)
![](https://www.diw.go.th/webdiw/wp-content/uploads/2024/01/DSC_5770-1024x656.jpg)
#MIND #กระทรวงอุตสาหกรรม #กรมโรงงานอุตสาหกรรม #กรมโรงงาน #กรอ #DIW #วันขึ้นปีใหม่2567