![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
วันนี้ (17 พฤศจิกายน 2566) นายจุลพงษ์ ทวีศรี อธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม มอบหมายให้ นางจุฬารัตน์ มณีเสถียรรัตนา
เลขานุการกรม เป็นตัวแทนร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาสำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ (ป.ป.ช.) ครบรอบ 24 ปี พร้อมกันนี้ กรมโรงงานอุตสาหกรรมร่วมบริจาคเงินสมทบทุน “มูลนิธิโรงพยาบาลพระนั่งเกล้า” ณ อาคาร 4 สำนักงาน ป.ป.ช จังหวัดนนทบุรี